ขอขอบคุณพี่ๆ ที่ร่วมเดินทาง ท่องเที่ยวกัมพูชา นครวัด ระหว่างวันที่ 5-7 มกราคม 67 และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะได้รับโอกาสในการดูแลทริปอื่นๆ อีกต่อๆไป ณ โอกาสนี้ถ้ามีความผิดพลาดประการใด กราบขออภัย มา ณ ที่นี้
ขอบพระคุณครับ #ฟาฟาทราเวล
![](https://fafatravel.com/wp-content/uploads/2024/01/378983-1024x768.jpg)
ขอขอบคุณพี่ๆ ที่ร่วมเดินทาง ท่องเที่ยวกัมพูชา นครวัด ระหว่างวันที่ 5-7 มกราคม 67 และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะได้รับโอกาสในการดูแลทริปอื่นๆ อีกต่อๆไป ณ โอกาสนี้ถ้ามีความผิดพลาดประการใด กราบขออภัย มา ณ ที่นี้
ขอบพระคุณครับ #ฟาฟาทราเวล